"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยได้ใหมครับ  อยากไป
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 12/2/2010 10:29

ป่ะๆๆ...เย็นนี้ไปกิงหมูกะทะนินจาหลังBigCพัทยาใต้กัน"ตากอล์ฟ"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

โห  วันนี้ไม่ว่างเลยอะครับ  ต้องเก็บล้างบ้าน  ยังไม่ได้ทำเลย

ของก็ยังไม่ได้ซื้ออะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห  วันนี้ไม่ว่างเลยอะครับ  ต้องเก็บล้างบ้าน  ยังไม่ได้ทำเลย

ของก็ยังไม่ได้ซื้ออะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 12/2/2010 10:48

ล้อเล่งอ่ะ...แซวขำ ขำ คร๊าบ
tonkanl

ถ้าว่างผมเอาจริงนะเนี้ยครับพี่ตั้ม  อิอิ

ของก็ยังไม่ได้ซื้ออะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 12/2/2010 10:48

คิคิ พ่อบ้านดีเด้นแห่งปี

เรียนคุง กอร์ฟ คาดว่าไม่นานนี้ทีมยุดยา คงไปหาของทะเล และว่ายน้ำที่ระยองครับ
บุกถิ่น...

คิคิ พ่อบ้านดีเด้นแห่งปี

เรียนคุง กอร์ฟ คาดว่าไม่นานนี้ทีมยุดยา คงไปหาของทะเล และว่ายน้ำที่ระยองครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 12/2/2010 11:54

จัดมาครับ   พร้อมรับมือครับ   

ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 12/2/2010 13:51

หุหุ
ยินดีค๊าบบบบบ

ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 12/2/2010 13:51

ความคืบหน้า  ทางทีมกำลังหาวันว่างตรงกัน ครับ
หลังจากประชุมทีม .....

พี่โทรไปแล้วตอนวันศุกร์คับ
ไม่ติด
ไว้คราวหน้านะครับ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 31/1/2010 11:56

T.T อย่าลืมมนะค๊าบบบบบ

แวะมาสวัสดีตรุษจีน พี่น้องตะวันออกครับ

ขอให้มีความสุข เฮงๆๆๆ ตลอดปีครับ
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host