"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กระบี่ รายงานตัวด้วยคนนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีอยู่กลุ่มนึงนะ เป็น tyze z   สามหนุ่มสามมุม เค้าจะนัด meeting กันบ่อย ไม่ได้คุยกันนานแล่ะ เหมือนกัน ลองเข้าไปเวป typez club หาคนชื่อนายพรานน่ะ
.....
.....
..... นครศรีฯ ครับ  อ.เมือง...
..... เป็นหนึ่งในสามหนุ่ม สามมุมของ type z club ที่ว่า.....
..... ไม่ได้มาซะนาน...คิดถึงจัง...เปลี่ยนรถใหม่ เป็น all new แล้ว (ยังไม่ทิ้ง honda city)
..... เปลี่ยนล็อคอินใหม่ด้วย...เลยเป็นน้องใหม่ของที่นี่....
..... สมาชิกแถวนครฯ ว่าง meeting ดริ๊ง ฮาเฮ..หรือผ่านกลับมาบ้านก็ยกหูมานะครับ...086-7005979...ยินดีรู้จักครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/11/2010 19:39 โดย rattaphum

สุราษฎร์ขอแจมด้วยครับทักทายกันได้ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

คนคอน  ทำงานอยู่ระยอง
กลับบ้าน 2 เที่ยวแล้วครับ

แวะมาเยี่ยมโหม๋คอน สุราษฎร์ จ้า
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

รายงานตัวครับ
บ้านอยู่ปากพนัง
แต่ทำงานที่ระยองครับ

คนกระบี่
มาทำงานฉะ
พักชล+กทม.

ผมอยู่นครครับ อำเภอเมืองครับ นัดmeeting ที่ไหนมีไรโทมาบอกได้ครับ 089-7316295ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ผมอยู่ อ.เมือง น.ศ. HS8 DLJ

คนสุราษฎร์ธานี แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ นครศรี@ทุ่งสงครับ(อยู่ทุ่งสง 2 ปีแระ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host