"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่กรุงเทพ แต่เป็นคนโคราช
ถ้าผ่านไปแถวนั้น รบกวนด้วยนะคร้าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โจ้ ครับ

หล่มสัก ครับ

ผมส์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นครสวรรค์งับ กฉ8939 ผ่านมาทางนี้แวะคุยกันได้นะงับ

ทักทายจร้า

เพชรบูรณ์ จร้า

มึใครไปมิตติ้งที่ปากช่องเดือนหน้าบ้างจ้ะ

ทักทายรวมตัวกันไม๊

ผมพีพิจิตรครับ

ตอบกลับ 1# thanakon

สิ้นเดือนนี้ว่าจัไปเที่ยวเขาค้อ..
ไม่รู้ว่ามันยังหนาวอยู่รึเปล่าครับ

มาคนเดียวอ่ะหนาวแน่ หุหุ

ล้อเล่น หนาวคะ หนาวมากด้วย

ตอบกลับ  thanakon

สิ้นเดือนนี้ว่าจัไปเที่ยวเขาค้อ..
ไ ...
NUu โพสต์เมื่อ 22/1/2011 10:52

สวัสสดีครับ

เขาค้อตอนนี้ก็หนาวครับ

เดินทางปลอดภัยนะครับ

เที่ยวให้สนุกนะครับ  

วันที่ 22-30 มกราคม  2554  งานมะขามหวานนครบาลเพชรบูรณ์  

ณ  ศาลากลางจังหวัดเพชรบูรณ์ครับ  ตรงข้าง อบจ.เพชรบูรณ์ และอำเภอเมืองเพชรบูรณ์ครับ

ฌม 9039 รายงานตัวด้วยคนครับ

ghjkgeytkjhj

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host