"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสาร์ที่ 12 ว่างกันไหมครับพวกเรา
เดี๋ยวเจอกันอีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ****ไม่ได่เข้ากระทู้นี้ซะนาน
ยาวขนาดนี้เลยรึ เนี๊ย
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆ Zone C ทุกท่าน
วันเสาร์ที่ 2 ก่อน DIY มี meeting กันก่อนรึเปล่าครับ
ถ้าไปงานไปรวมกันที่ไหนครับ
เดี๋ยวจะโทรถามคุณเก่ง ก็แล้วกัน

ต้อม zx สีเทาครับ 087-1134252
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไปครับ

ไม่ได้เข้าซะนานเลย
เดี๋ยวนี้ยังรวมตัวที่ปั้ม ปตท(เจ็ทเดิม)กันอยู่ไหมครับ
แล้วรวมตัววันไหนครับ

อยู่ ประเวศ ใช่โซน C ไหมนิ
blackclash โพสต์เมื่อ 21/8/2011 18:00

โซน C ครับ
วันศุกร์เย็นๆฝนไม่ตกจะไปนั่งเล่นโลตัสศรี

ไม่ได้เข้าหลายวันเลยครับ คอมเจ๊งครับ
ขอโทษเพื่อน สมาชิก สามทีเลยครับ
ช่วงนี้เข้ากะดึกครับ ถ้าพี่ๆว่างนัดกันไปเลยครับ
ถ้าผมว่างตรงวันนัดจะไปแจมครับ

วันนี้ก็ไป โลตัสศรี ครับ
ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับฝนตกๆแบบนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host