"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ออดเปลี่ยนรถอีกแล้วหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีชาวซิตี้อยุธยาครับ จะมาถามว่ามีร้านแถวไหนในอยุธยาทำคานเสริมกันชนท้ายแบบในรูปบ้างครับ

สนใจอยากทำอยู่แต่หาร้านไม่ได้ ไปถามร้าน N.K.การช่าง แล้วเค้าก็ไม่รับทำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ออดเปลี่ยนรถอีกแล้วหรอ
suk26 โพสต์เมื่อ 13/12/2012 17:27

คับลุงศักดิ์
แต่กาลังจะปั้น zx มาคันนึ่ง เดี่ยวเดือนหน้าเดี่ยวดันจัดมิ๊ตติ้งครับ
ลุงมีอะไหล่ zx เหลือๆมั่งไหมง่า

สวัสดีชาวซิตี้อยุธยาครับ จะมาถามว่ามีร้านแถวไหนในอ ...
Spark02 โพสต์เมื่อ 16/12/2012 15:35

เคยลองถามอู่รถบัสไหมครับ ผมว่าเค้าน่าจะรับนะ

คับลุงศักดิ์
แต่กาลังจะปั้น zx มาคันนึ่ง เดี่ยวเดือ ...
nuaod โพสต์เมื่อ 18/12/2012 09:42

zx ใครอ่ะ พี่ออดซื้อมาใหม่อีกเหรอ
จัดมีตติ้งมั้ย เสือซักสามขวด

ดีครับ แวะมาทัก บายดีกันไหมคร้าบพี่น้อง
http://pic.free.in.th/id/948712bba2c6a1ed0465e26aae924fd8

สบายดีครับ
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

สบายดีครับ
BigH โพสต์เมื่อ 26/4/2013 15:45

ลุงดิสเป้งไงบ้างครับพี่  จุ๊บๆ

สวัสดีครับ พี่น้องไปงานแต่งลุงปื๊ด กัลไหมครับเจอกัลที่เมืองลิง นะครับ

ดีครับ พี่ๆทุกคน ระยะหลังๆนี่ไม่ได้เข้ามาที่บอร์ดเลย(งานยุงมั่กๆ) ยังไม่รู้จักใครในบอร์ดเลยครับ ยังไงถ้าจัด meeting วันไหน ผมขอรบกวนไปแจมด้วยนะครับ (ว่าแต่เอารูปลงบอร์ดยังไงหว่า รบกวนผู้รู้ช่วยแถลงไขทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

ปล.ผมอ๊อฟ อยู่ในตัวเมืองอยุธยา ทำงานที่อุโบสถ วัดหน้าพระเมรุ ยังไงถ้าพี่ๆมาไหว้พระที่วัด เจอกันก็ทักทายกันได้เด้อครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host