"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุงป๋องไปไกลไปป่าว เดี๋ยวกลับไม่ถูกน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ สมัครไว้ตั้งนานแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาโพสต์ทักทายเลย ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีไปรับรถมาตั้งนานแล้ว รับรถได้3วัน น้ำท่วมเลย เซ็งเป็ด พอดีอยากถามเรื่องชุดแต่งน่ะครับ ผมไปติดชุดแต่ง ที่ร้าน ไอดู มาอ่ะครับ ที่ร้านบอกว่า ตัว MC ติดชุดแต่งของตัวก่อน ไม่ได้ มันจริงหรือเปล่า ครับ ตอนนี้สไส่ โมดูโล่ ตัว MC อยู่ อยากติด mugen rr อ่ะ ครับ
พี่ๆ รู้ จักร้านไหน ที่ทำได้มั่งไหม ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ปล. ผม อ๊อฟ ครับ อยุธยา ในตัวเมือง ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ สมัครไว้ตั้งนานแล้วแต่ไม่เคยเข้ามาโพสต์ทักทายเลย ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีไปรับรถมาตั้งนานแล้ว รับรถได้3วัน น้ำท่วมเลย เซ็งเป็ด พอดีอยากถามเรื่องชุดแต่งน่ะครับ ผมไปติดชุดแต่ง ที่ร้าน ไอดู มาอ่ะครับ ที่ร้านบอกว่า ตัว MC ติดชุดแต่งของตัวก่อน ไม่ได้ มันจริงหรือเปล่า ครับ ตอนนี้สไส่ โมดูโล่ ตัว MC อยู่ อยากติด mugen rr อ่ะ ครับ
พี่ๆ รู้ จักร้านไหน ที่ทำได้มั่งไหม ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

ปล. ผม อ๊อฟ ครับ อยุธยา ในตัวเมือง ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย ครับ

ถ้านิตโต ต้องถามลุงต้นครับ
มูเก็น ต้องถามลุงป๋อง
ccr ต้องถามลุงดิสครับ
อ้าว....ลุงๆ มาตอบเค้าหน่อยเร็ว
http://pic.free.in.th/id/948712bba2c6a1ed0465e26aae924fd8

สวัสดีครับ ถ้าเดิมๆ ถามผม ครับ

ลุงออด ป๋าว่างวันไหน ผมขอไปหาหน่อยให้ว่า ความเรื่อง รถ หน่อยผมยังไม่ได้โอนเลย

หวัดดีครับ
สแตนดาร์ดพี่ยุ่น

รถสีแดงเนี่ยมันสวยดีเนอะ คนขับก็หล่อ

สวัสดี ครับ พี่น้อง

เย้....เข้าได้แล้ว
บายดีกันไหมครับ
โว้............เย้..................
โว้................
http://pic.free.in.th/id/948712bba2c6a1ed0465e26aae924fd8

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host