"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดมาแล้วครับ 8 นิ้วของ NXS รุ่น NXS-NXDU8
Spark02 โพสต์เมื่อ 18/3/2012 09:40

เสียงเป็นงัยมั่งครับ ขอชมหน่อยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/3/2012 21:57 โดย Spark02
เสียงเป็นงัยมั่งครับ ขอชมหน่อยนะ
dida โพสต์เมื่อ 19/3/2012 14:01

ผลออกมาได้เสียง bass นุ่มและลึกครับ สำหรับ nxs ตัวนี้ทางร้านศิริเกียรติเขาขายตัวละ 8,500 บาทพร้อมติดตั้งครับ
ในคลิปเสียงมันไม่เท่าของจริงนะครับ ลองดู
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหล่ม เลยครับพี่น้อง

แจ๋ว.......
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

ผมก็ติด(bass box) แต่อยู่ใต้เบาะหลัง และเปลี่ยนลำโพงคู่หน้าด้วย แจ๋วเลย

ผมก็ติด(bass box) แต่อยู่ใต้เบาะหลัง และเปลี่ยนลำโพงคู่ห ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 21/3/2012 21:26

เสียงเป็นงัยม่างคับ

ก็นุ่มหูดีอยู่ครับ

พี่น้องครับ นัด  Meeting หลังน้ำลด หาน้ำลงท้อง สักทีไหมครับ เอาศุกร์ไหนดี ครับ
เรื่องสถานที่ผม Sirway มาแล้วมีน้ำตกด้วย  ( หน้าบ้านพี่ออด )

ศุกร์นี้เป็นไงพี่น้องครับ
จัดมิ๊ตติ้งโชนเลยครับ
จะได้รู้จักสมาชิกใหม่ด้วยครับ
(แถวบ้านเปิดร้านเนื้อย่างด้วยครับ)
http://pic.free.in.th/id/948712bba2c6a1ed0465e26aae924fd8

ศุกร์นี้เป็นไงพี่น้องครับ
จัดมิ๊ตติ้งโชนเลยครับ
จะไ ...
nuaod โพสต์เมื่อ 28/3/2012 09:31

แวะมาลงชื่อฮับ  สองที่
วัน เวลา สถานที่ โทรบอกด้วยน๊าา ลุงออด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host