"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดวงเดียวหรือ หลายดวงฮะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ปีใหม่ไืทย ครับ พี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนพระนครศรีอยุธยา แต่ทำงาน กทม.  ลงทะเบียนขอใช้ code ขอ ...
mrbloom โพสต์เมื่อ 20/4/2011 22:36

ยินดี ต้อนรับครับ
ผมชื่อ น้องเตเต้ ครับ .....ว่าง ๆๆ หน้าอาชีวะนะครับ
ผมก็ทำงานที่ กทม ครับศุกร์ อยู่ ยุดยา เสาร์ อาทิตย์ ลงอ่าง   อ่างทองครับ

จัดไีรกัน ครับ คิคิ จอง สองที่ ครับ

ลุง ๆๆ ฮะ จัดเบียร์ดับร้อนสักทีไหม ฮะ

เรียนพี่น้อง ชาวอยุธยา ครับ
เรืองการ ไปบริจาคของงานออกค่าย 4-5 มิ.ย. นี้
เนื่องจากยังขาดสิ่งที่จำเป็๋นของ รร อีกมาก จึงเชิญชวนพี่น้องนำของเหลือใช้ที่ยังใช้ได้มาบริจาคครับ
จุดที่รวบรวมน่าจะ้เป็นบ้านพี่ออดครับ แล้ววันที่ถึงวันกิจกรรมผมคิดว่า ผมจะเดินทางไปร่วมเหมือนทุกปีที่ผ่านมาครับ
หรือพี่น้องท่านใดจะไป ติดรถผมไปได้ ครับ

เตเต้คุง

ตอบกลับ 5416# nuaod

เลี้ยงเบียร์ผมป่าว เด๊วพกแก้วไป เอิ๊ก ๆๆ

แน่ะ ๆๆ สองต่อสองน่าคิด

จัดไป ครับ

ตอบกลับ 5435# GT_racing

เด๊วผมเอาไขควงไปช่วยลื้อ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host