"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

มาแล้ว ฮิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแล้ว ฮิๆ
auphuket โพสต์เมื่อ 18/1/2011 14:11

หายไปนานเลยน่ะ ท่านอุ๊   555+++

สบายดีน่ะครับ  อิอิ

หวาดดีคร่า...มารายงานตัว เพิ่งรับรถมาเมื่อวันที่ 4 นี่เอง  สีขาว  ตัวท๊อปจ้า  เจอกันทักทายได้

สมาชิคภูเก็ต รวมตัวกันเตะบอลไหมครับ

จะออกเดินทางถึงภูเก็ต ตอนเที่ยง วันที่ 19 มี.ค.นะค่ะ มีมิตติ้งกันหรือเปล่า
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

เพื่อนสมาชิกชาวภูเก็ต  ไปทำรอบคันที่ใหนสวยบ้างครับ  จะเอารถไปทำบ้าง  เอาใกล้ โซนภูเก็ตนะครับ
เรย์  ครับ
081-4158857[img]

ชื่อ กร คับอยากรวมกลุ่มด้วยคับ
ไม่เห็นมีใครโพสต์อะไรเลย
เงียบจัง

ตอบกลับ 1# ArnCity2003

พรุ่งนี้ HCC สาวนครศรีฯ จะไปทำงานที่ภูเก็ตค่ะ 29พฤศจิกา-1ธันวา ค่ะ

สวัสดีครับทุกท่านแวะมาอัพนิดนึงนานๆทีครับช่วงหลังไม่ค่อยมีเวลามิตติ้งกันครับต่างภาระกิจกันเยอะครับแต่จะเป็นนัดส่วนคัวกันตามประสาคอเดียวกันแต่ก็ต้อนรับทุกท่านที่มาเยี่ยมเยือนครับโทรมาได้ครับไม่ได้เข้ามาบ่อยครับรักทุกคนครับ 55
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host