"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปั๊มนี่้ผมเคยไปนอนรอก่อนเข้าที่พักช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา 555 +
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 6/5/2010 12:06

จำผิดหรือป่าวครับ ปั๊มนี่ก่อนเข้ากระบี่น่ะครับ ไม่ใช่ที่ภูเก็ตน่า...............อยู่แถวไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

up............. อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

คนกระบี่แอบมาดู

คนกระบี่แอบมาดู
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 26/5/2010 12:35

เมื่อไหร่ลงมาบ้างครับเผื่อมีโอกาศเจอกันครับคุงเอ รถสวยนะตอนนี้ สเป็กล้อยังไงบ้างของพี่ยุ่นป่าวครับทำสตรั๊คหรือปริงอย่างเดียวครับ
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

เมื่อไหร่ลงมาบ้างครับเผื่อมีโอกาศเจอกันครับคุงเอ รถสวยนะตอนนี้ สเป็กล้อยังไงบ้างของพี่ยุ่นป่าวครับทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย DARK เมื่อ 27/5/2010 22:20

วันที่ 10 11 ลงไปกระบี่แล้วเลยไปสงขลาครับ
ล้อตอนนี้รอหา 18 4 รูตรงอยู่คับน้าพงษ์ถ้าหาไม่ได้คงต้องแปลง 5 รูคับยุ่นคับ
ตอนนี้ใส่ตัวนี้ไปพรางๆก่อน

ครับคุงเอแหร่มเลย 18 สวยรอดีกว่าไม่ต้องแปลงปลอดภัยกว่าครับชอบลายใหนแบบใหนเผื่อให้ทีมงาน vip ช่วยหาได้ครับถ้าไม่รีบร้อน

ครับคุงเอแหร่มเลย 18 สวยรอดีกว่าไม่ต้องแปลงปลอดภัยกว่าครับชอบลายใหนแบบใหนเผื่อให้ทีมงาน vip ช่วยหาได้ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย DARK เมื่อ 2/6/2010 21:54

ครับ ไม่รีบ
เสียดายตัวนี้เหมือนกันครับ

up up 55

สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวภูเก็ตเข้ามารายงานตัวครับ เพิ่งย้ายมาทำงานที่ภูเก็ต ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Honda new city สีดำ  ฌฟ 9097กทม เจอกันทักทายกันได้ครับ

ผมก็อยู่ภูเก็ต แต่ว่า ไม่รู้จักใครเลย ฮ่าๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host