"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วตรงส่วนจมูกที่หายใจล่ะครับ (ท่อไอดี) โดยปกติรถทั่วไปเขาจะทำคว่ำหน้าลงดูดอากาศจากด้านล่าง แต่สำหรับ city เขา design ให้เอาอากาศเย็นจากหน้ารถที่ผ่านเข้ามา ดังนั้นเวลาล้างห้องเครื่องต้องระวังน้ำเข้าด้วยหรือเปล่าครับ  มีวิธีการอย่างไรบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host