"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยาง Nexen วิ่งบนถนนลาดยางร้อนๆ ตลอดเวลา ยังทนดีจริงๆ ครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง

อันนี้อยากทราบถามถึงยางยี่ห้ออื่นๆ ด้วยนะครับ แต่ว่าตอนนี้สนใจที่จะเปลี่ยนมาใช้  Nexen ได้ 6 เดือนกว่าๆ แล้ว ตอนนี้รู้เลยว่ายางที่ใช้อยู่ทนมากๆ แต่ก็คิดว่าตัวเองใช้ขับเส้นที่ออกทางบางประอินบ่อยๆ ถนนสายนั้นลาดยางใหม่ๆ ร้อนก็ร้อน แต่รู้สึกว่ายางมันทน เงียบซะด้วย เลยอยากทราบว่าใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host