"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ออกตัวก่อน ผมใช้cngปี12เหมือนกันแล้วก็จัดsrเรียบร้อยแล้ว4ตัว ใส่ได้เลยครับถอดของเก่าออกใส่ใหม่ได้เลย ปล.ขับเร็วไหม ถ้าเร็วเกิน140 จะมีอาการนิดๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องท้ายไม่ห้อยครับสูงกว่าเดิมนีดดดดดเดียวจริงๆ1ถึง2เซ็นต์มั้ง  เรื่องหนึบเคเลยใส่เสร็จขับมารู้สึกถึงความหนึบแบบกระด้าง(เรายังไม่ชินนะครับกับความหนึบ)ขับเข้าเส้นสุวรรณภูมิยิ้มเลยทางตรงๆยาว180 ทักแบบคุยส่วนตัวได้ไหมครับ(ผมทำไม่เป็น)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host