"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กันชนหน้าฝั่งคนขับมันอ้าตามรูปค่ะ เคยชนกับฝาท่อน้ ...
aonkanlaya โพสต์เมื่อ 29/8/2016 18:15

หน้าจะหูยึดกันชนขาดครับ แก้แบบใช้งานไปได้ โดยถอดน๊อตใต้ซุ้มล้อหน้าให้หลวมๆ มีตัวเดียวตรงใต้เฟนเดอร์หน้า แล้วตบกันชนเข้าไปกดให้แน่ๆขันน๊อตอัดเข้าไปก็ได้แล้วครับ
แต่ถ้ากันชนมันเสียรูปจริงๆให้ต้มน้ำร้อนเดือดๆ ราดบริเวณที่เสียรูปครับเดียวก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host