"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็เป็นนะ บิดแล้วไม่สตาร์ท มากสุดเจอ 4 ครั้ง ผมไม่ได้จับว่ารูปแบบมันเป็นช่วงไหนชัวร์ๆ แต่ไม่ได้เป็นบ่อยครับ เป็นเฉพาะตอนที่เรารีบ 555+ คือถ้ารีบมากๆแล้วเจอนี่มีหงุดหงิด ผมเลยใช้วิธีเสียบกุญแจแล้วรอเสียง ติ๊ด ให้มันดังให้หยุดครบก่อน แล้วซักแป๊บค่อยบิดช่วยได้เยอะ เคยได้ยินว่าเป็นกันหลายคน สงสัยจะชินกันนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host