"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@@@เครื่อง สตาร์ทไม่ติด ในครั้งเดียว ในบางครั้ง@@@

ขับ CITY 2013 Top คับ ผมเจอ ปห นี้ มา สักพัก ละ แต่ ไม่เปนทักครั้งที่ สตาร์ท คือ ตอนเรา บิดกุญแจ จะสตาร์ท อ่ะคับ มัน ไม่ติด คือ เหมือน เครื่องจะติด แต่ ไม่ ต้องบิดซ้ำ บางครั้ง ซ้ำ ครั้งเดียว แต่บางครั้ง ประมาณ 3 ครั้งเลย ผมไม่แน่ใจ ว่า เป็นเพราะรถร้อนไป รึป่าวครับ หรือเครื่องมันเย็นไป รบกวนพี่พี่ ชวน แนะ หน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host