"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เกียร์มีปัญหาครับ  ถ้าไม่คิดไรมากก็ขับไปเรื่อยๆได้เลยครับ  เพราะรุ่นนี้มันเป็นเอกลักษณ์เรื่องเกียร์อยู่แล้ว ของผมเป็นมาตั้งแต่ตอน 200000km.   ตอนนี้ 300000km. แล้วมันก็ยังเป็นเหมือนเดิม  ลองเช็คมาทุกอย่างแล้วครับแม้กระทั้งยกเกียร์มาลองกันเลย  สรุปว่าของผมเป็นที่เกียร์ครับ   แต่ยังไม่อยากเปลี่ยนเพราะอันเก่ายังขับได้อยู่    แต่จะมีปัญหาตอนออกตัวกันตอนเบรคเท่านั้น   ผมเคยไปถามอู่รุ่งเรื่องที่เขาอยู่กับอู่รับทำรถกระบะ 4x4  ที่อยู่ตรงรามอินทราใกล้ๆกับแฟชั่นไอแลนด์  เขาบอกว่ารุ่นZX  เครื่องพร้อมเกียร์ของเชียงกง 36,000บาทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host