"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากอัพเกรดเครื่องเสียงในรถใหม่อะครับแต่อย่างได้ฟร้อนเดิม

อยากเปลี่ยนลำโพงให้เสียงดีขึ้นอะครับเเต่อยากให้ภายในคงสภาพเดิมไม่เน้นเสียงดังเน้นฟังสบายมีเบสนิดหน่อยทำแล้วไม่มีผลกระทบไรมากอยากให้ช่วยเนะนำทีครับ ผมใช้city2012ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วยเนะนำทีครับของบเบาฯ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลียนลำโพงเป็นของมือสอง จากยี่ปุ่น ยี่ห้อ kenwood pioneer สองทาง หรือสามทาง หรือแยกชิ้น ทั้งหน้าและหลัง ราคาประมาณไม่เกิน 3000 บาท แล้วหา basebox ดีๆ ยี่ห้อ pioneer alpine ราคาเบาๆ ซักตัว ก้อแจ่มแล้ว ครับไม่ต้องเปลี่ยน front

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host