"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติด P-TECH ให้กับน้อง ZX อ่ะครับ

คือแบบว่าเพิ่งเห็นโฆษณา P-TECH ที่เปลี่ยนเครื่องที่ใช้โซฮอลล์ 91 95 มาเป็น E85 อ่ะครับ อยากรู้ว่ามันจะมีผลเสียมากกว่าผลดีรึเปล่า แล้วถ้าติดไปแล้วจะคุ้มราคา 7000 กว่าๆ รึเปล่า เรื่องของเรื่องคือไม่อยากเอาไปติดแก๊สครับ อยากใช่น้ำมันมากกว่า รบกวนด้วนครับทุกท่าน^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

55555  ผมก็ไม่รู้เหมือนครับ คุณ aru เพราะเท่าที่อ่านมา เค้าว่ามันมีปัญหาหลายๆอย่างที่ยังแก้ไม่ได้ แต่มันไม่ใช่ของ P-TECH เลยอยากรู้ว่าของ P-TECH จะมีปัญหาเหมือนอันอื่นรึเปล่า ถ้ามันติดแล้วไม่มีปัญหาอะไร มันก็น่าสนใช่มั้ยครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกความเห็นครับผม คิดไปคิดมา ใช้เหมือนเดิมดีกว่า กลัวว่าพอเปลี่ยนไปแล้วปัญหาที่ตามมามันจะเยอะอ่ะครับ 5555555 เดี๋ยวค่าซ่อมมันจะแพงกว่าค่าติดตั้ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host