"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องเสื้อเกียร์แตกครับ

รถผมเกิดเหตุมาอาการหนักพอสมควรด้านหน้าไปหมด ฝาหน้าเครื่องแตก ก้มลงไปดูตรงตำแหน่งเกียร์ด้านล่างใต้ท้องรถครับ  มีรอยแตกยาวประมาณซัก 2 นิ้ว ตรงนั้นน่าจะเป็นเกียร์ครับ เสื้อเกียร์รึป่าวยังไม่แน่ใจ  พรุ่งนี้จะดูอีกทีที่อู่
ถ้าเป็นเสื้อเกียร์แตกมันมีเปลี่ยนมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้คับ อย่ที่ช่างจะทำหรือไม่ทำ แต่ผมว่าเปลียนเครื่องใหม่พร้อมเกีย น่าจะดี กว่านะ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host