"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขับรถขึ้นเข้า ผ่านทางลูกรัง จะเป็นอะไรไหม

วันนี้วิ่งจาก ขอนแก่น ไปพิษณุโลก ใช้เส้นทางสาย 12 แต่มีการก่อสร้างทางตั้งแต่เขาค้อถึงพิษณุโลก ขับทั้งลุยเขา ลุยทางลูกรัง ช่วงล่างจะเป็นอะไรไหมครับ ลาดยางสลับลูกรังประมาณร้อยกว่าโลครับ
ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ city2013
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ต้องดูอะไรเป็นพิเศษรึป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# thaibanna
สวยจังครับ ไม่ทราบว่าบ้านยุ จ.ไรครับ
ที่ผมผ่านเพรชบูรณ์-พิดโลก ซ่อมทางครับเลยกลัวช่วงล่างพังอะครับ รถเดิมๆ ไม่ได้ลง 17 หรือติดสเกิตครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host