"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วย โหวตหน่อยครับ จะเปลี่ยน หรือ ว่าของเดิมดี ????

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งกระทู้สำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 9 คน

โพลสิ้นสุดแล้ว

77.78% (7)
22.22% (2)
คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/9/2014 10:18 โดย Thainspecies

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/9/2014 14:38 โดย Thainspecies

คือ ตอนนี้ ผมใส่ xxr527 17"   ตามภาพนะครับ ....

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

อยากจะ รอบกวน ช่วยโหวต หน่อยว่า....
  ล้อใหม่ TE37 สีน้ำตาลไหม้ 15"
  กับเดิม XXR527 สีเทากัล 17"

ว่าจะเปลี่ยนเ ใหม่ดีไหม !!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบนุ่มสบายก็ 15
ชอบสวยๆเท่ๆ 17
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาเเค่ตามคุณ จขกท..ตามทีดู...คำตอบเเรก..

ไม่ใส่ชุดเเต่งรอบคัน เชียร์  TE 37  15"

ขอบคุณ คับ 17" ที่ผมใส่มา ผมว่า เสียงมันดังยังไงๆ ไม่รู้ สงสัยจะหอนนน
แล้วอีกอย่างเวลาลงหลุม เหมือนยางมันบางกว่า 15" เลยรู้สึดว่า มันเด้งดีเหลือเกิน
ไม่รู้ผมคิดไปเองรึป่าวนะ เลยอย่างจะ ขับ (นิ่มๆ เบาๆ) กับเขามั่ง 15" หล่อๆ เดี๋ยวนี้ก้อเยอะนะครับ

ไม่ใส่ชุดเเต่งรอบคัน เชียร์  TE 37  15"
nouch โพสต์เมื่อ 15/9/2014 03:06

ผมคงไม่ใส่ ชุดแต่งรอบ หลอก ครับ เพราะ อนาคต อาจจะมีรถที่ถูกใจ ไปอีกขั้น รออยู่ 555

ขอบคุณ สำหรับ ภาพ

จากคุณ Jakkapong Tone Songserm
จากกลุ่ม City 03-ZX Club Thailand >>> Facebook...
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เรียบร้อยแล้วครับ จบที่ TE37 15" Offset 35 เดี๋ยวเอาภาพมาฝากครับ !!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host