"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ๆครับ

ผมใช้รถคันนี้มา 7 ปีละ ปัญหาเรื่องเบาะนั่ง  ...
ngo_somc โพสต์เมื่อ 8/9/2014 15:33

ถ้าเป็นผม จะให้ช่าง เสริมฟองน้ำให้ใหม่ครับ อยากเอาแน่นแค่ไหน ก็บอกช่างเค้า  เพราะถ้าเจาะใส่รางใหม่ รถจะช้ำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบน

หมายความว่า ให้เสริมฟองน้ำตรงข้อพับขานะเหร ...
ngo_somc โพสต์เมื่อ 9/9/2014 13:55

ใช่ครับ เราอยากเสริมตรงไหนเป็นพิเศษ บอกช่างร้านทำเบาะ ทำได้คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host