"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่รู้ว่าตอบช้าไปป่าว ถ้ารู้ว่าตัวใหนเสีย ถอดออกแล้วถือไปหาที่ เชียงกงเลยครับ
ของผมเข้าอู่ บอกมือสอง พันห้า เพื่อนเลยพาไปเชียงกง ร้านที่มีพัดลมกองอยู่ ได้มา 300 เลยจัดเบียร์ให้เพื่อนสองร้อย
รวมห้าร้อย ใช้มาจนถึงทุกวันนี้เกือบ 2 ปีแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host