"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สังเคราะห์ 100 %   ดีกว่าอยู่แล้วครับ   (*ไม่นับของศูนย์นะ  ละไว้ในฐานที่เข้าใจ   )
ลองใช้ยี่ห้ออื่นๆที่ได้ยินบ่อยๆ คุณภาพของน้ำมันดิบดีกว่าของศูนย์มากครับ
ช่วงนี้มาแรงหน่อยก็ ZIC  ครับ   เพราะ ZIC ใช้น้ำมันดิบของ Mobil1 มาผลิต  แต่ราคาถูกกว่า
ทำให้เหมือนได้ใช้ Mobil1 ในราคาแค่พันนิดๆ
ส่วนเบอร์น้ำมันก็ตามชอบเลยครับ   xW/20  xW/30  กำลังดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host