"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ให้ร้านยาง ยกรถขึ้นแล้วหมุนล้อดูช่างร้านยางจะดูออกครับเพราะมันจะสั่นนิดๆ ช่างจะรู้ว่า ลูกปืนล้อแตกไหม ล้อไหนกันแน่ ผมเคยได้ยินเสียงลูกปืนล้อหน้าด้านซ้ายดังภรรยาก็ได้ยินเหมือนกัน  ไปอู่ซ่อมมั่นใจมากบอกช่างว่าล้อหน้าซ้ายลูกปืนดัง ช่างหัวเราะพูดว่าแน่ใจเหรอ(อู่แถวบ้าน) ช่างยกรถหมุนดูทุกล้อสรุปว่าล้อหลังซ้ายแตก เลยงง? ว่าทำได้ยินล้อหน้าดัง ช่างบอกว่าเสียงมันวนในรถเลยทำให้เราหลงทางครับ  ล้อหน้าพันกว่า  ล้อหลังเกือบพันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host