"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เรื่อง ฝาปิดกระปุกฉีดน้ำกระจกครับ

คือของผมมันขาดน่ะครับ ซื้อร้านของนอกแถวบ้าน (แถวติวานนท์-ปากเกร็ด) ไม่มีขายครับ ต้องซื้อที่ศูนย์อย่างเดียวน่ะครับ ของเสียงผู้รู้หน่อยครับว่าเคยเปลี่ยนหรือเคยซื้อหรือเปล่า แล้วมันราคาเท่าไรครับ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอข้อมูลนะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/7/2014 15:23 โดย snowwhit

เบิกศุนย์ไปเลยครับ...ไม่เกิน 130..

เเต่เคยเห็นพวกกัน ซื้อมมา 24 บาท (Civic.)

ขอบคุณครับ แต่ผมไม่เข้าใจเลยว่าทำไมร้านข้างนอกไม่มีขาย...

ศูนย์เลยคับ...ผมเคยซื้อ แต่จำไม่ได้ว่ากี่บาท แต่ไม่แพงคับ

ซื้อศูนย์เถอะครับ ฝาปิดแต่ละรุ่นไม่แน่จเท่ากัน อีกอย่างคงมีฝาหายน้อย ร้านข้างนอกคงไม่อยากเก็บไว้

เพิ่งไปเดินคลองถมมาวันก่อนมีขายน่ะครับหลายสีด้วย

ไปซื้อมาแล้วคับที่ศูนย์ขาย120 ใกล้บ้าน +/-ค่าน้ำมัน ออกไปซื้อคอลงถม พอๆกันแหละคับผม

เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ฝาหาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host