"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดียวก็กลับมาเหมือนเดิมครับ สวยเหมือนเดิม และก็ใหม่ด้วย

จากสภาพการชนแบบตรงๆ ไม่น่าจะทำให้ศูนย์รถเสียหาย

รถผมเคยชนกับมอเตอร์ไซดพ่วงข้าง โดนด้านหน้าเอียงมาด้านคนนั่ง
อาการเหมือนไม่หนัก แต่ตรวจสอบแล้วบิดเบี้ยว แตกหักมาก หมดไป 180,000 ได้
แต่ประกันจ่ายครับ (มอเตอร์ไซดยอมรับผิดครับ แต่ผมก็ต้องจ่ายเงินค่าทำขวัญอยู่ดี " - -)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host