"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมแนะนำว่า เอาของ Energy Reform หรือ  versus ดีที่สุดครับหากแก็สรั่วซึมหรือมีปัญหาแถวต่างจังหวัดขึ้นมาจะได้เข้าศูนย์ที่ไหนก็ได้เพราะศูนย์บริการเยอะ  เข้าร้านติดตั้งแก็สสุ่มสี่สุ่มห้าและไม่ใช่ลูกค้าของเค้า เค้าไม่ทำให้น่ะครับ(ในข่าวรถเบ็นแก็สรั่วเข้าร้านที่ไม่ใช่ของเค้าไฟไหม้วอดทั้งร้าน เจ้าของร้านซวยเลยครับ)  ของผมติดตั้ง AG แถวบ้าน รั่วกรุงเทพก็ต้องกลับมาซ่อมที่หาดใหญ่เพราะไม่มีใครเต็มใจจะทำให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/6/2014 23:50 โดย deanhadyai

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/6/2014 23:49 โดย deanhadyai

แพงขาดเหลือกันนิดเดียวเอง เพื่อนๆ ที่หาดใหญ่ติด Energy Reform ที่ร้านดังแถวปราจีนบุรีและกรุงเทพ  แต่รถใช้ที่หาดใหญ่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host