"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟรูปเครื่องขึน

city i - dsi 07 ไฟเอนจิ้นโชว์ ปิดกูญแจแล้วสตาร์ทใหม่ดับ มันเตือนอยากทราบว่าสาเหตุน่าจะเป็นอะไร รถใฃ้แก๊สLPGด้วยครับ หรือว่าผมเติมนน.เครื่องมากไปสงสัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องเข้าศูนย์ใช่ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับน่าจะใช่แฟนใช้โทรมาถามผม ฝนตกหนัก อีกอย่างเธอบอกว่าเสียงดังเหมือนลากเกียร์ต่ำมาก เกียร์ธรรมดาครับ ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมมันดังเหมือนวิ่งเกียร์ต่ำ

เกียร์ธรรมดาครับ หายแล้วครับแต่เสียงดังเหมือนเราลากเกียร์ต่ำ ขอบคุณมากสำหรับทุกคำตอบผมชอบน้ำใจคนไทยดีๆมากๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host