"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# deanhadyai

ของผมเปลี่ยนมาแล้วครับ แต่อาการหายไปประมาณ 6 ดือน อาการกระตุกของผมเป็นเพราะตอนเช้าหรือตอนสตาท ถ้าไฟอุณหภูมิสีฟ้าไม่ดับ ตอนเข้าเกียร์ D เหยียบเบรค มันจะกระตุก ตอนหยุดไฟแดงเข้าเกียร์ D ไว้ก็กระตุก สรุป เป็นเฉพาะเครื่องเย็นๆ เท่านั้น ครับ  ของผม หมดไป ประมาณ 8600 บาท รวมค่าอะหลั่ย และค่าแรงครับ อีกอย่าง ผมสงสัยตัว แวคคั่ม แอร์ เพราะตอนแอร์ทำงานรอบเครื่องมันตก แทนที่มันจะเร่งเครื่อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host