"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณเบ็น ตอนนี้ผมและชาวเอเซอร์ ร่วมกันบริการได้ประมาณ 3500 บาท จะขอบริจาคใส่กล่องข้าว และเมล็ดพันธ์พืช นะครับ แล้วจะโอนเงินไปให้นะครับ อีกครั้งเผื่อมีเพิ่มอีก นะครับ แต่ แจ้งงบเท่านี้ก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะทำการโอนให้อีกทีประมาณวันจันทร์นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บริหารจัดการตัวเองก่อน นะ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host