"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่แถวบ้านแฟนพอดีครับถ้าไม่ติดอะไรวันอาทิตยเช้าจะเอาของไปร่วมบริจาคครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีเลยครับ ถ้าไปบ้านแฟน จะขอรบกวน ถ่ายรูป รร.เพิ่ม ...
benz โพสต์เมื่อ 8/4/2014 15:38

ถ้าไม่ติดอะไรจะช่วยดูให้นะครับ หลักๆถ้าห้องพักแบบโอเคๆจะอยู่ในตัวเมืองครับ วิ่งจากตัวเมืองออกมาแถวๆเขื่อนก็ประมาณ15-20 โลครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host