"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณเบ็น ตอนนี้ผมและชาวเอเซอร์ ร่วมกันบริการได้ประมาณ 3500 บาท จะขอบริจาคใส่กล่องข้าว และเมล็ดพันธ์พืช นะครับ แล้วจะโอนเงินไปให้นะครับ อีกครั้งเผื่อมีเพิ่มอีก นะครับ แต่ แจ้งงบเท่านี้ก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะทำการโอนให้อีกทีประมาณวันจันทร์นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณเบ็น ตอนนี้ผมและชาวเอเซอร์ ร่วมกันบริการได้ประมา ...
Oong โพสต์เมื่อ 7/5/2014 17:45

รับทราบ ขอบคุณมากครับ อ๋อง  ว่าแต่ไม่ไปเหรอครับ ปีนี้

บริหารจัดการตัวเองก่อน นะ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

บริหารจัดการตัวเองก่อน นะ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ...
Oong โพสต์เมื่อ 8/5/2014 09:06

รับแซบ

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่อยากไปร่วมกิจกรรมด้วย และมีของไปช่วยน้อง ๆ ครับ แต่ไม่ค้างคืนนะครับ เพราะว่าบ้านอยู่ไม่ไกลมาก ผมอยู่ อ.บึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์  จะขอเข้าร่วมกิจกรรมดังนี้ครับ วันเสาร์ที่ 31 พ.ค. 57 เดินทางตอนเช้าถึงโรงเรียนประมาณ 10.30 (ไม่ทราบว่ามีทีม staff อยู่ที่โรงเรียนบ้างหรือป่าว) นำของบริจาคส่งมอบ ร่วมทำกิจกรรม ( ผมช่วยในเรื่องระบบเน็ต และซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ เพราะเป็นงานถนัด แฟนช่วยทาสี จัดสิ่งของบริจาคหรือทำอื่น ๆ ตามสมควร ) ตอนเย็นขออนุญาติแยกกลับตอนเลิกกิจกรรมที่โรงเรียนเพราะมีงานที่บ้านตอนกลางคืน ไม่ได้ไปรับประทานอาหารเย็นด้วย  เช้าวันอาทิตย์ ที่ 1 มิ.ย.57 ขนของไปช่วยสมทบอีกรอบ ร่วมทำกิจกรรมทั้งวัน ช่วยเก็บภาพกิจกรรมต่าง ๆ และอยู่จนกิจกรรมเลิก
ส่วนของที่จะนำไปบริจาคมีรายการดังนี้ครับ
1. คอมพิวเตอร์ พร้อมใช้งาน 1 ชุด
2.อุปกรณ์อื่น ๆ เช่น เมาส์ คีย์บอร์ด สายแลน ปลั๊กไฟ จำนวนหนึ่ง
3.อุปกรณ์การเรียน หนังสือเก่า
4.ตุ๊กตาเก่า จำนวนมาก (รับหรือป่าวครับ พี่ชายซื้อมาขาย แล้วเหลือ 1 กระสอบใหญ่)

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่อยากไปร่วมกิจกรรมด้วย แล ...
tomw_9962 โพสต์เมื่อ 8/5/2014 11:12

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ทีมงานน่าจะถึงก่อนเที่ยงครับ
ผมก็ไม่ได้ค้างคืน แล้วเดี๋ยวเช้าวันอาทิตย์ไปใหม่ครับ

ขอบคุณมากครับ พอดีผมเป็น Staff Team ของคลับ www.allnewcity-club.com  นะครับ อยากเข้าร่วมกิจกรรมด้วยและดีใจเป็นอย่างมากที่รุ่นพี่ยินดีต้อนรับครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่อยากไปร่วมกิจกรรมด้วย แล ...
tomw_9962 โพสต์เมื่อ 8/5/2014 11:12

รับทราบ และยินดีต้อนรับคราบ ปล.ตุ๊กตา เอามาได้เลยคราบ
เราจะไปถึงประมาณ 11.30 น. ครับ หากมีอะไรเพิ่มเติม โทรประสานผมได้ที่ 089-1090091 พี่เบ็นคราบ

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host