"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะเกี่ยวกับการทำเครื่อง+สปริงโหลด

1.ต้องการทำเฮดเดอร์ร้านไหนดีครับพร้อมราคา
2.ต้องการทำกรองเปลือยตรงรุ่นราคาเท่าไร
3.ต้องการสปริงโหลดตรงรุ่น city zx 2008 และราคา เนื่องจากข้างหน้าตัดสปริงแล้วมีอาการกระโดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1.เฮดเดอร์ไม่ต้องทำครับ  ไม่เวิร์คหรอก เชื่อสิ
2.กรองเปลือยถ้าซื้อสำเร็จรูปก็ 4-5000     ไปจ้างร้านทำ ห่วยๆก็ 2000+  สวยๆก็ 4000+
3.สปริงน่าจะหาไม่ยากครับ  รอดูห้องซื้อขายหรือตาม google บ่อยๆ  มีคนปล่อยเรื่อยๆ
  งบ 4000 ได้มือ Silver มือ 1       ได้มือ 2 Tein HR  Tanabe

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ l2ayhachi

แล้วคุณ l2ayhachi ไปทำร้านไหนมาอะครับ

ตอนนี้ห้องซื้อขาย เห็นมี เทอินหลัง ปล่อยอยู่พันเดียวนะครับ ลองดูๆ

ช่วยแนะนำร้านแต่งเครื่องยนต์หน่อยครับ

Idsi mt ใส่แผ่นกรองk&n อัตราเร่งดีขึ้นครับ ความเร็วปลายเต็มที่อยู่ 165 เครื่องมันกันไปไม่ไหวแล้ว คันอื่นได้มากกว่านี้ป่าวครับ

ผมI-dsi CVT ได้150km. ครับผม อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host