"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ค้ำสวยมากทั้งหน้าหลังเลย อิจฉา GE มีค้ำล่างตรงรุ่น T^T

สอบถามนิดนะครับ
ว่าการยึดเบ้าค้ำหลังล่าง ใช้น๊อต-สกรูใช่ไหมครับ
ซึ่งน๊อต-สกรูมันไม่ไปขัดหรือทับกับขดสปริงใช่ไหมครับ ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 24# artuyzaa
ขอบคุณมากครับ ^^
สมมติว่ารูน๊อตของเบ้าสปริงมันตรงกัน ก้อน่าจะแปลงใส่ GD ได้นะครับ
ก้อนะ...ไม่มีตรงรุ่นก้อต้องดิ้นรนแปลงเอง  กระซิก กระซิก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host