"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ความเร่ื่องน้ำมัน

ทำไม CITY 2012 ใช้ E85 ไม่ได้  มีวีธีที่สามารถใช้น้ำมัน E85 ได้ไหม หรือต้องดัดแปลงอะไร ยังไง ช่วยแนะนำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องใส่กล่องเพิ่มครับ เห็นมีหลายเจ้าเลยครับ
ผมตกเฉลี่ยกิโลล่ะ2บาทครับ ขับแบบเรื่อยๆสบายๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้เปลี่ยน ท่อทาง ด้วยใช่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่เหรอครับ  แล้วจะมีผลต่อระบบเครื่องยนต์ไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host