"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปิดฝากระโปรงหน้าเลยครับ  และไปปรับตรงที่ก้านหลอดไฟแต่ละข้างว่าจะให้สูงต่ำเท่าไหร่  ( ลองอ่านดูใตคู่มือประกอบด้วยนะครับ ) ผมแนะนำให้ไฟด้านซ้ายสูง  ด้านขวาด่ำกว่านิดหนี่ง  เพราะเวลารถวิ่งสวนเลนกันมาไฟรถจะได้ไม่ต้องไปแยงตารถที่สวนมา ปรับง่าย ๆครับ แต่เป็นผู้หญิงจะรู้ตำแหน่งที่ปรับของหลอดไฟหรือเปล่านี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host