"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไฟสูงนี่ไม่แน่ใจนะครับ แต่ไฟธรรมดาถ้ามันสูงก็มีที่ปรับอยู่ตรงตัวโคมอ่ะครับ  เปิดฝากระโปรง อยู่ด้านข้างไฟหลี่จะเป็น (ปรับ สูง-ต่ำ)  ถ้าอยู่ตรงข้างใต้โคมคือเปิดฝามาดูตรงโคมก็จะมองเห็นเลยคือ (ปรับ ซ้าย-ขวา)  ^^ ถ้าไฟธรรมดาสูงก็ไปให้เค้าปรับได้ครับ (( แต่อย่าไปหมุนเล่นนะเดี๋ยวไฟมันเพี้ยน)) 5555  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย่ๆ ดีใจด้วย 5555 ตอบกลับ 19# yayee1326
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host