"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากแต่ง style fiush อะคับช่วยแนะนำหน่อยคับ กะว่าจะใส่ xxr 5 ...
golfoil โพสต์เมื่อ 1/12/2013 09:08

เรื่องติดมั้ย เดี๋ยวรอท่านอื่นมาตอบ    แต่เรื่องยาง  ถ้าล้อ หน้า-หลัง  กว้าง 8.25 เท่ากัน
อย่าใส่ยางคนละไซส์ครับ   เพราะเส้นรอบวงจะไม่เท่ากัน  เวลาวิ่งเร็วๆจะไม่ดีครับ

ในที่นี้  195/40/17 กับ 205/40/17 กับล้อ 8.25  จะห่างกันประมาณ 0.3"   อาจจะดูน้อย แต่ก็ไม่ควรครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host