"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่บอล แล้วผมจำเป็นต้องไปรวมที่กรุงเทพ รึ ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 12/11/2013 12:21

ตอบแทน บอล นะครับ ถ้ามาจากโคราช ไปเริ่มที่ TC1 ปั๊มบางจาก แก่งคอย ก็ได้ครับ ได้เล่นกิจกรรมเหมือนกันต่อได้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับพี่บอล แล้วผมจำเป็นต้องไปรวมที่กรุงเทพ รึว่า รอที่สระบุรีก็ได้ครับ แล้วถ้ามารอที่สระบุรียังคงได้ร่วมกิจกรรมใหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ระวังตาบอลพาไป ยูเทินร์ นะ อิอิ

รายงานตัวคับ ว.2

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host