"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มือใหม่ติดแก๊สค่ะ

สวัสดีค่ะ เพิ่งได้สืบทอดน้องซิตี้จากคุณแม่มา แล้วอยากจะเอาไปติดแก๊สน่ะค่ะ
ลองหาข้อมูลดูแล้วเจอตั้งหลายยี่ห้อ ดูจนตาลาย เลยอยากถามว่ามันต่างกันยังไงหรอคะ
แต่ละยี่ห้อมันมีข้อดี ข้อเสียอะไร ยังไงอะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกความเห็นเลยค่าา เห็นแนะนำของversusกันเยอะเลย ได้ยินจากคนที่รู้จักมาเยอะเหมือนกัน น่าสนใจมากค่ะ แต่ยังสงสัยอีกนิดคือการติดแก๊สพวกนี้มันปลอดภัยแค่ไหนอะคะ เครื่องเราจะมีปัญหามั้ย แล้วเค้าจะรับประกันอะไรยังไงบ้างอะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host