"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าอุปกรณ์แต่ละยี่ห้อ ก็อาจจะไม่ต่างกันหรอกครับ อยู่ที่อู่และช่างที่ติดว่าชำนาญไหม ผมว่าลองหาอู่แถวบ้านที่ไว้ใจได้ และช่างมีความชำนาญจะดีที่สุดครับ ตัวผมติดอู่แถวบ้าน ช่างติดของversus ให้ ก็ไม่มีปัญหานะ ยี่ห้อนี้อู่เยอะอยู่ และประกันนานกว่ายี่ห้ออื่นด้วย ลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host