"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/1/2014 13:55 โดย bankysos

ขอนุญาตอัพเดทคับ...เนื่องจากฝาฟ้าโดนน้ำมันเบรคเล่นซะ
จึงจัดสีเหลืองท้อนแสงมาคับ...

จัดให้โดยพี่ l2ay อีกเช่นเคยคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/1/2014 13:55 โดย bankysos

ขอนุญาตอัพเดทค ...
bankysos โพสต์เมื่อ 21/1/2014 20:54

คู่เน้อะไรกันน้า..อัพช่วยกันตลอดเบย แอบซุ่มทำไรกันอีกแรนี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คู่เน้อะไรกันน้า..อัพช่วยกันตลอดเบย แอบซุ่มทำไรกัน ...
payuphat โพสต์เมื่อ 4/2/2014 09:39

หายไปเรยยยย

ขออนุญาตอัพเดทจ้าาา
...เนื่องจากเมื่อวันเสาร์ที่ 8 ที่ผ่านมา หุหุ พาคู่ใจไปอุด EGR โดย คุณ l2ayAV เจ้าเก่ามาคับ

และผลจากการอุดมีดังนี้คับ
- ผมว่าอัตราเร่งมันก้ปรู๊ดปร๊าดขึ้นพอได้เลยคับ(ผมลองมาร่วมสัปดาห์กว่าๆ คิดว่าไม่ได้คิดไปเองคับ มันเหมือนมีพลังงานบางอย่างงงงง ) แต่ผมว่ามันไม่ได้แรงขึ้นนะคับ แต่มันตอบสนองบางอย่างที่เป็นที่พอใจคับ
- ตั้งแต่อุดจนปัจจุบัน 5555 ไฟเครื่องโชว์ตล๊อดๆๆ เฉพาะในช่วงเช้าคับ...เนื่องจากเป็นคนวิตกจริตเวลาเห็นไฟเครื่องโชว์คับ จึงดับเครื่องทันทีที่เห็น แล้วสตาร์ทใหม่ มันก้หายไปคับ แต่พอเช้าวันต่อมามันก้เป็นอีกคับ (พี่เรบอกว่า ไม่เป็นไรนะ เป็นธรรมดาของรถแรง )
...แต่ถ้าถามผมจิงๆ ก้ไม่อยากให้มันโชว์นะ เห็นแล้วมันเสียวไม่หยอกเบยยย หึหึ

โดยรวมผมพอใจนะคับ..กล่าวคือ รถผมมันเก่าละ จิงๆที่อุดคืออยากให้อะไรๆที่สามารถทำให้รถเราสมบูรณ์ที่สุด เกิดประสิทธิภาพสูงสุดนู่นนี่นั่น ให้มันอยู่กะเรานานแสนนานล่ะฮาฟฟฟฟฟ

สุดท้ายขอขอบพระคุณพี่เร ที่แนะนำ ทำให้ จัดหาอุปกรณ์ ฯลฯ เหมือนเช่นเคย...หล่อ สปอร์ต มีครอบครัว สวนสยาม ติดกราวน์สวย รวยน้ำใจ มากๆๆคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 65# bankysos

" หล่อ..สปอร์ท..มีครอบครัว..สวนสยาม..ติดกราว์สวย..รวยน้ำใจ" (บอกได้ไหม..ได้เเต่ใดมา..ชอบๆๆ)..
กระทู้นี้..ยาวจริงๆ(เค้าดูทุกหน้าเลยน้า..เเบ้งค์)
ตกลงจะมิตติ้งเมื่อไหร่...
เเต่งหล่อรอเเล้ว..55+
..มีเสริมหล่อทุกวันนะอย่าช้า...

ตอบกลับ  bankysos

" หล่อ..สปอร์ท..มีครอบครัว..สวนสยาม..ติ ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 19/2/2014 13:03

5555 แต่งชื่อให้พี่เรเค้าอ่ะคับ เห็นมันคล้องจองกันดี 5555

เรียนเชิญเลยพี่กริช...เจอกันจะได้ขอขโมยกรองงง
แน่นอนเมื่อไหร่ จะโทรแจ้งนะงับบ

ตอบกลับ 67# bankysos

..ไม่ต้องขโมยหรอกเเบ้..งค์
ขอดีๆก็ได้...
อันนี้มันเก่าเเล้วน่ะ...เดี๋ยวจัดให้ใหม่ๆงาม เอาป่ะ..

ขออนุญาตอัพเดทจ้าาา
...เนื่องจากเมื่อวันเสาร์ที่ 8 ที ...
bankysos โพสต์เมื่อ 18/2/2014 21:57

ไอ๋หย๋าาาาา............  อิไต๊  เอ้ย  สุโค่ยยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host