"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าจัดกลุ่ม 03/zx ไว้มีทติ้งกันนะครับ ประชากรเริ่มเหลือน้อย T-T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

คิดอยู่เหมือนกันครับ  นัดมาถ่ายรูปงามๆซักช๊อต  เอาให้ทีมอื่นอายเลย  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอเจ้าภาพคับบ!!!

มะไหร่จะจัดซะทีล่ะ ฮึฮึ

แอบดันตัวเอง

แหมแบงงง

ดันหน่อยเดวหาไม่เจอ!!!

อ่ะปัตติเย ปัตติเถ เถ นา    

อัพเดทคราวนี้...........จัดเต็ม

ขอขอบพระคุณพี่เรงามๆๆๆ ด้วยคราฟฟฟฟ

ขอขอบพระคุณพี่เรงามๆๆๆ ด้วยคราฟฟฟฟ ...
bankysos โพสต์เมื่อ 25/11/2013 09:07

ค่าแรงจ่ายกันเป็นจานครับ 5555  
งวดหน้า  กรอบ2 เกี๊ยว2   

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/11/2013 21:16 โดย bankysos

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/11/2013 21:15 โดย bankysos

และในการนี้ หึหึ ขอนุญาตโชว์ภาพเบื้องหลังพร้อมคำบรรยายใต้ภาพ สักเล็กน้อยคับบ

l2ayhachi : แหมมวุ้ยย...พาไปทำรถ พ่นสีฝา ฯลฯ ยังต้องมาเช็ดล้อให้มันอี๊กกกกก!!!
Bankysos : เช็ดปายยๆๆ อย่าบ่นๆๆ

l2ayhachi : แหมมโว้ย...รถมันแจ่มจริงจริ๊งงงง สวยทุกมุมแฮะ!!!
Bankysos : กรี๊ดดดด บั้นท้ายพี่เรก้งามนะฮ้าาาาาาฟ

l2ayhachi : เฮ้ย!! ชิบฮายแล้วแบงค์!! ...ลืมเปิดกล้องตั้งกะภาพแรกเลยอ่ะ
Bankysos :

ขำๆนะคับ...ขอบพระคุณที่ติดตาม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host