"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองดูลูกหมากปีกนกเลยครับถ้ามันหลวมแล้วจะมีอาการ เวลาขับแล้วเบี่ยงซ้าย ขวา มันจะวืดไปทางนั้นมากข้างที่หลวมนะครับ
เวลาตกหลุมจะดังแก๊กๆ วิธีเช็คขึ้นแม่เเรงให้ล้อด้านที่มีปัญหาลอย แล้วก็โยกล้อดูครับขึ้น ลง มันจะคอนไม่แน่น ถ้าโยกด้านซ้าย ขวา ก็ลูกหมากคันชัก คันส่ง ปีกนกทั้งตัว ร้านอะไหล่ 1200 city 96-99
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host