"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปโหลดแล้วลงรูปมาใหม่นะจ๊ะะะ
bankysos โพสต์เมื่อ 17/9/2013 19:38

รับแซ่บครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หล่อโฮกๆๆ ชอบอ่ะแม็กตัวนี้ ซักวันเราต้องมีบ้าง อิอิ ...
blackmanedition โพสต์เมื่อ 17/9/2013 21:03

ขอบคุณครับ จัดไปครับ ใส่แล้วดูดุดันขึ้นเยอะเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยดุ

[quote]เค้าโหลดกันยังไง โหลดขนาดไหน ใช้โช้ค+สปริงอะไร ช่วย ...
โมทย์ โพสต์เมื่อ 17/9/2013 22:14 [/quote
วิธีโหลด
1.ตัดสปริงเดิม ค่าใช้จ่ายหลักร้อย แต่ไม่แนะนำให้ทำเพราะค่าสปริงเสีย
2.เปลี่ยนสปริงโหลดตรงรุ่นยี่ห้อต่างๆ เช่น H&R Tein apex tanabe ค่าใช้จ่ายหลักพัน ถ้างบน้อยน่าจะเลือกวิธีนี้
3.เปลี่ยนเป็นโช้คแบบสตรัทปรับเกลียว เลือกสูงต่ำ แข็งนิ่มได้ ค่าใช้จ่ายหลักหลายหมื่น ถ้างบเยอะจัดชุดนี้แล้วจบเลย

กะจะไปเปี่ยนลายนี้เรยค่ะ เสียดายไม่มีขอบ15

กะจะไปเปี่ยนลายนี้เรยค่ะ เสียดายไม่มีขอบ15 ...
yaowalove โพสต์เมื่อ 20/9/2013 14:37

ใส่ 17 ไปเลยครับ สวย เต็มซุ้มล้อพอดี

สวยมากครับ!

รวมราคา ราคาเท่าไรคับ และเทิร์นล้อเก่าได้เท่าไรคับ

รวมราคา ราคาเท่าไรคับ และเทิร์นล้อเก่าได้เท่าไรคับ

ตอบกลับ 17# nat9211

ขอบคุณที่ติดตามครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host