"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลดค่าใช้จ่ายเรื่องพลังงานลงได้ 50%ครับ พวกกรองแก้สซื้อมาเปลี่ยนเองถูกปว่ามากครับ อย่างกรองหม้อต้มซื้อมาเปลี่ยนเองอันละ60บาทเปลี่ยนที่อู่คิด250บาทกรองหัวฉีดซื้อมาเองอันละ180บาทเปลี่ยนที่อู่เขาคิด800บาททั้งที่สินค้าเหมือนกันเขาก็คงจะบวกค่าแรงและกำไลนะครับ วิธีเปลี่ยนก็ง่ายมากครับหาดูในเน็ตได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host