"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 2012 ขับ 100 อัพเจอลมแล้วแฉลบ

ผมมีเรื่องสอบถามหน่อยครับ ผมใช้City 2012 ออกมาได้ 8 เดือนแล้วครับ มีปัญหาอยู่ว่า รถขับความเร็วประมาณ 100 อัพพอ พอเจอลมทำให้รถแฉลบ เลยครับ เอาเข้าศูนย์เช็ค ศูนย์บอกว่า ศูนย์ล้อเอียง ตั้งใหม่เอาออกมาใช้ก็ยังเป็นครับ  ผมวิ่งประจำคือเส้น มอเตอร์เวย์ไปชลบุรีกับ ทางด่วนบูรพาวิถี(บางนา-ตราด)ครับ มีของใครเป็นบ้างครับ หรือมีวิธีแก้ไข หรือควรจะติดอะไรเพิ่มเพื่อให้ช่วยได้บ้างครับ ( รถเดิมๆๆไม่ได้แต่งไรเลยครับ CITY 2012 ตัว V ครับ)

ขอบคุณครับ
แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host