"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะติดตั้งแกสให้ city type Z ปัญหามากไหม

ซื้อ honda city type Z Exi ให้ลูกสาวใช้ ไม่แน่ใจว่าจะติดแกส LPG หัวฉีด ดีหรือไม่ ติดแล้วเครื่องจะมีปัญหาหรือเปล่า ต้องมีค่าสึกหรอของระบบเครื่องยนต์มากไหม ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ท่านไหนติดแล้วดีไม่ดีอย่างไร รบกวนด้วยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# tparad ขอบคุณมากค่ะ เห็นเขาบอกว่ารุ่นนี้ประหยัดน้ำมันก็ต้องกัดฟันสู้กันสักตั้งค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host